Author: g***3
Date:
Review: love everything shein. thank you for these wonderful products!
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 117.300₫
Original Price: 138.000₫
| Composition | 100% Polyester |
| Material | Polyester |
| Closure Type | Zipper |
| Color | Multicolor |
| Pattern Type | Plants |
| Shapepattern | Oval |
| Style | Western |
| Festivals | Christmas |
| Chiều cao | 13 cm |
| Chiều dài | 20 cm |
| Chiều rộng | 12.5 cm |
| SKU | sb2401174109410569 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 6703290 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: g***3
Date:
Review: love everything shein. thank you for these wonderful products!
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: A***h
Date:
Review: Barang sudah sampai dan dalam kondisi yang bagus tidak ada kerusakan Terima kasih seller Murah harga diskon tapi tidak murahan 🤣 kualitas ok sesuai harga lumayan muat mrn agak banyak Barang
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: m***8
Date:
Review: Cute highly recommended highly recommended
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: m***e
Date:
Review: wowwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwww
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm